Man’s hand ‘withers’ after being bitten by lover for demanding gift back

Saliini Athuman [Photo: Courtesy]

A man in Mbagala Dar es Salaam is wallowing in misery after he was allegedly bitten by his lover for demanding his gift back.

Speaking to Ijumaa Wikienda, Saliini Athuman claimed that his hand 'withered' after he was bitten by his lover, only identified as Zai, over a mobile phone.

Athuman narrated that he bought Zai the item but upon learning that she had another phone and was not using it, he demanded it back so as to hand it to someone else.

He added that reports that she was cheating on him as he sought his gift back did not help matters.

“Yaani mimi huyo mwanamke nilikuwa niko naye, sasa kuna wakati nilimnunulia simu mpya lakini akawa haitumii, badala yake akawa anatumia simu nyingine na wakati huo kuna watu walikuwa wakidai kuwa ananisaliti," said Athuman.

On that fateful day, however, she allegedly lunged and sank her teeth on his hand. She bit a chunk of flesh out before aiming for another section where she clung on it for 45 minutes.

“Sasa siku moja nilipotaka kuichukua ile simu anayotumia akawa mkali sana, nilipolazimisha ndipo akaning’ata mkononi. Mara ya kwanza alining’ata akatema lile pande la nyama, mara ya pili aling’an’gania mkono kwa dakika kama 45 hivi bila kuachia, hata watu walipokuwa wakiamulia ilishindikana, baadaye ndiyo akaniachia na kukimbia.

She refused to let go even after neighbours came to his rescue before he was eventually rushed to the hospital. At Muhimbili hospital in Tandahimba, an X-ray exam revealed that the bite had severed an artery.

"Yaani mkono ulivimba na ndani ya muda mfupi ulikuwa kama paja la mtoto mdogo, wakati huo damu ilikuwa ikitoka nyingi sana kwa sababu iliathiri mfupa mkubwa," he added.

“Nilipoenda hospitali baada ya madaktari kuona hali mbaya niliyokuwa nayo kwanza nilichomwa sindano mbili za tetenasi. Baadaye wakaniambia niende hospitali ya Newala lakini pale ilishindikana kupata matibabu sahihi, ikabidi niende Tandahimba ambako walinipiga X-Ray na kugundua kuwa mshipa mkubwa ambao unaenda kwenye moyo ulikuwa umekatika.

“Majibu hayo yaliwalazimu kunifanyia upasuaji mdogo lakini bado vidole vyote vikawa havifanyi kazi. Kutokana na hali hiyo niliamua kuja Dar na kuanzia hospitali ya Temeke kisha baadaye nikahamishiwa Muhimbili.

“Pale Muhimbili nilitakiwa nitengenezewe kitu cha kusapoti mkono wangu ambacho ni gharama lakini pia nikatakiwa kutumia dawa flani ambazo kwa bei ya harakaharaka ilifikia shilingi 245,000, pesa hiyo imekuwa ngumu kwangu, nimebaki nataabika tu,” narrated Athuman.

The woman was arrested and taken to court but was handed a suspended sentence of six months and ordered to pay a fine of Tsh50,000.


JOIN THE CONVERSATION


next